JUNZA: SEHEMU YA KWANZA

Ama kweli penzi halichagui ...

Kijana Junza hakutarajia kama itatokea siku akapendwa na mtoto mzuri mwenye asili ya kimanga--Lisa.

Wakati anaanza kidato cha kwanza katika shule ya B-Academy, Junza alikuwa ndio mwanfunzi wa hali ya chini kabisa kati ya wanafunzi wa mwaka 1986 waliojiunga na shule hiyo. Familia yake haikuwa na uwezo mzuri wa kifedha ukilinganisha na familia nyingine za wanafunzi waliokuwa wakisoma naye.

Wakati anafungasha begi lake kuelekea shuleni, Junza alipaki suruali moja ya shule, shati moja la shule, kaptula moja, tisheti moja, suruali moja ya nyumbani (khaki), pamoja na kandambili tu! Junza, aliondoka nyumbani bila hata viatu vya shule, ila shukuru Donza kijana wa mjomba wake aishiye Singinda kwa kumpatia safari buti za kuanzia.

Kando na hali duni ya kimaisha iliyokuwa inamkabili kijana Junza, kuna kitu cha pekee ambacho Junza alikuwa amejariwa--akili. Junza alikuwa na akili zisizo za kawaida! B-Academy nzima hakuna mwanafunzi aliyejua mahesabu vema kumshinda.

Kwa miaka mingi pale B-Academy, Junza hakuwahi kuwa na rafiki wa kike. Zipo sababu nyingi zilizochangia hali hiyo, na moja kati ya hizo ni mwonekano wake wa nje. Ndiyo, Junza hakuwa kijana anyevutia kwakweli, achilia mbali uvaaji wake mbovu, uvaaji wa kiswazi.

Sikumoja kabla ya kumaliza mitihani yake ya mwisho,J unza aliangukiwa na ngekewa ya aina yake, ngekewa iliyomfanya achanganyikiwe na kupiga mayowe mithili ya bundi aliyeangukiwa na talanta ushee za theluji.

Sikuhiyo, majira ya saa sita na nusu usiku, Junza akiwa amechoka na kujiegesha kitandani kwake. Ghafla akasikia mtu akigonga mlango. [Mmmh], alikuwa binti mzuri mwenye asili ya kimanga, shingo ya upanga, maziwa madogo kifuani mithili ya ngumi ya kichanga na pua iliyokuwa imechongoka kama ncha ya upanga. Huko nyuma usiombe ilikuwa balaa tupu!

Binti huyo wa kimanga aliyekuwa amejifunga kanga nyepesi kiunoni na kuonyesha maungo yake ya ndani, alitabasamu na kumuuliza Junza kwa sauti laini ya mahaba, " je, naruhusiwa kutumia kitanda chako kwa muda, chumbani kwangu kuna watu wanafanya discussion na mimi siwezi lala na makelele yote yale." Junza hakujua ajibu nini, ila pasipo kujua alijikukuta ametamka "ndio."

Basi, Lisa akaingia kitandani kupumzika. Fumba macho kwa muda, unaweza ukamuona binti huyo akiitupa pembeni khanga aliyokuwa amejifunga kiunoni mwake na kubakia na kivazi chekundu kilicho onyesha uzuri wa maumbile yake na kupanda kitandani kwa mwendo wa madaha...

Huko pembeni Junza alikuwa akitokwa na jasho kali mithili ya panya aliye mwagiwa pipa la maji. Mapigo yake ya moyo yakaongezeka kasi na kumfanya ashindwe kupumua vizuri.

Taratibu, binti Lisa akaanza kuivuta mikanda ya pembeni ya 'Thong' nyekundu aliyokuwa amevaa kwa nia ya kumroga mawazo kijana Junza huku akiyarembua macho yake mazuri.

Shughuli!! Junza hajui afanye nini, maana hajawahi kabisa maishani mwake kufikwa na yaliyomfika. Alijisikia kutimua mbio lakini miguu ikafaa ganzi kwa kile alichokuwa akikiona.

[Duu!] Junza akaanguka chini na kupoteza fahamu. Lisa kuona vile,akavaa nguo haraka na kukimbia kurudi chumbani kwake.

Nusu saa baadaye rafiki yake Junza aitwaye Brosi, akaingia ndani kumuuliza Junza swali la hesabu lililokuwa linamtatiza. Hakuamini alichokikuta ndani...

Junza alikuwa amelala chini [sakafuni] huku damu nyingi zikimtoka puani. Mishipa ya damu ilikuwa imemsimama usoni na mikononi mithili ya mistari ya ramani. Junza alikuwa amezirai!

Haraka, Brosi akakimbia kutoa taarifa kwa mwalimu wa zamu. Na baada ya muda mfupi, wanafunzi wakajitolea kumbemba Junza na kumkimbiza hosptalini mwenda yapata dk 15 hivi toka shuleni.

Wakati Junza akiwa hospitalini; shuleni Lisa alikuwa akijishauri kuhusu kwenda kumjulia hali lakini moyoni, maswali mengi yasiyojibika yalikuwa yanamzidia. Maswali kama: "Vipi kama watu wakijua kuwa nilikuwa na Junza usiku alioanguka na kuzirai...?! Vipi kama Junza atakuwa ke`sha waeleza marafiki zake...?!"

Maswali hayo mazito yalimuelemea mno binti Lisa kiasi cha kumfanya ashindwe kupata usingizi kwa muda wa siku mbili mfululizo. Na baya kuliko, usoni alionekana mwenye huzuni kubwa kuliko kawaida yake, jambo lililoacha maswali mengi vichwani mwa rafikize.

Mwenye mawazo mengi na asiyejua la kufanya, Lisa akaamua jambo moja, "..potelea mbali kitakachotokea, kesho asubuhi nitaenda hospitalini kumjulia hali Junza."

Basi, kulipo-kucha asubuhi na mapema, mrembo huyo akajiandaa kwa safari yake kuelekea hospitalini. [Damn!] Siku hiyo Lisa akaamua kuvaa suruali yake ya kubana (jeans) ambayo alinunuliwa na baba yake x-mas ya '99 walipokuwa matembezini jijini Zurich. Juu alivaa kitopu cha rangi ya kahawia kilicho acha wazi sehemu za juu za kitovu pamoja na maungo ya juu ya hips zikionekana. Wallahi bilah, Kama kuna watu walioumbwa kisha wakaumbika, basi Lisa alikuwa. Toto lilikuwa linatamanisha!

[Kenge-nge-ge..!] Kengere inalia. Ni saa saba na nusu mchana. Wanafunzi wamejipanga mbele ya bwalo la shule maarufu kwa jina la "pute" tayari kwa chakula cha mchana. Ghafla binti mwenye sura nzuri, pua iliyochongoka, nywele ndefu, matiti ya kusimama, kiuno cha nyigu, na mrindimo wa radha yake akachomoza toka bwenini kuelekea kwenye taxi iliyokuwa imepaki pembeni mwa bwalo...

"Weweeeeeeeeee!!!", "Uuiiiiiiiiiii!", "damn!!" " mtume!!", wanafunzi wa kiume walizidi kupaza sauti za furaha kadri Lisa alivyokuwa akichukua hatua moja kuelekea ndani ya taxi. Funga ya yote, kilichowamaliza nguvu wanafunzi hao ni suruali ya kubana(jeans) iliyokuwa inaonyesha 'kijungu' kizuri kilichokuwa kinatamanisha na kupagawisha. Walahi nikwambie, siku hiyo vyakula vilivyosazwa ni vingi mno! Maana taswira ya Lisa haikufutika katika sahani za wanafunzi wengi wa B-Academy. Walishiba umbile la Lisa siku hiyo.

Haikuchukua muda, Lisa akawadia hospitalini. [Mmmh] huko hospitalini nako, madaktari wa kiume nusura shingo ziwachomoke.

"Tukusaidie nini dada?" daktari wa zamu alimuuliza huku kijasho chembamba kikimtoka.

"Mimi ni mwanafunzi toka B-Academy, nimekuja kumsalima Junza, je anaendeleaje?" Lisa akajibu.

"Hajambo, amepumzika kitandani," akajibu yule daktari, "twende nikuonyeshe chumba chake kilipo..."

Basi wakiwa njiani kuelekea chumbani kwa Junza, daktari yule ambaye tayari alisha`anza kukolea, akarusha ndoano: "Kwani weye dada jina lako nani...?"

"Mie naitwa Lisa."

Muda si muda wakaingia chumbani kwa Junza. Lisa alipomuona Junza, machozi yakaanza kumdodoka. Akainamia kitandani na kumpa busu la shavu na kumshika kichwani, "unaendeleaje Junza?," akauliza.

"Vizuri,"Junza akajibu, "hata hivyo leo jioni nitarudi shule. Daktari amesema hakukuwa na tatizo lolote kubwa mbali na mshtuko nilioupata jana usiku nilipoanguka."

"Maskini! Pole sana Junza, haikuwa nia yangu kufanya vile, ila naomba ujue kuwa: *na-ku-pe-nda na hai-ku-wa-nia- ya-ngu ku-ku-umi-za*...," alisikika Lisa kwa sauti ya kutetema huku machozi yakimdondoka.

Junza akatabasamu na kusema, "...nakupenda pia, ila sijui nikwambieje Lisa!? Aah..., unajua..., [akasita kidogo] ...tangu nizaliwe sijawahi kufanya..."

"Hujawahi kufanya nini?" Lisa akauliza.

"sex," Junza akanong'ona.

Lisa akatabasamu na kusema:"mimi pia," na kuinamia sikioni mwa Junza na kumbusu, "...nilikuwa napenda wewe ndio unitoe bikira, kisha nami nikutoe yako...," akanong'oneza.

Junza akacheka na kusema, "sawa."

Jioni ile daktari akamuruhusu Junza kurudi shuleni. Lakini badala ya kuelekea shuleni wakatoka kwa siri kuelekea ufukweni mwa bahari. Ukingoni baharini, kulikuwa na mti mkubwa mmoja uliotoa kivuli kizuri; na Chini yake majani mazuri yaliyokuwa yakipitiwa na chemchemi ya maji safi. Lisa na Junza wakaketi chini na kupumzika kwenye kivuli hicho huku wakila chakula ambacho Lisa alikuwa amemuandalia Junza.

Mara baada ya kumaliza kula chakula, Lisa akachukua kichwa cha Junza na kukiegemeza juu ya mapaja yake. [Mmmh] mara Junza akachotwa na usingizi mzito na kulala fofofo.

Aliposhtuka, giza lilikuwa limeanza kutanda. Lisa akapachika, "unaonaje kama tukienda 'guest' kupumzika kisha kesho asubuhi ndo' turudi shuleni..."

"Sawa, hamna tatizo. " Junza akaitikia.

Basi wakaenda guest. Lisa akalipia chumba na kupewa ufunguo wa chumba namba 19. Wakaingia ndani. Junza yeye akachukua taulo na kuelekea bafuni kujimwagia maji. Chumbani, Lisa akabaki akivua mavazi yote ya nje na kubakiza ki--'thong' tu kilichokuwa na rangi ya blue.

Well, Junza akamaliza kujimwagia maji na kurudi chumbani. Alipofungua mlango, [damn!] Lisa alikuwa amalelala chali kitandani huko akiwa na 'thong' pekee yake!! Junza kidogo azirai tena, ila Lisa akaruka toka kitandani na kumshika. "Vuta pumzika kwa nguvu..., acha uoga Junza...," .Lisa akamlaza kitandani na kuitupa pembeni taulo aliyokuwa amejifunga kiuononi.

Ama kweli jogoo wa shamba hawiki mjini!! Lisa ke`sha jilaza kitandani na hajavaa chochote kile isipokuwa ki-thong' tu,lakini Junza ndiyo hivyo...

"Kwanini hataki kunikaribia?," Lisa alijiuliza kimoyo-moyo."Pengine labda nanihii yake haifanyiki kazi huyu...!!" Kutaka kujijibu maswali yake Lisa akashuka toka kitandani na kuzima taa iliyokuwa ikiwaka chumbani kisha akamsogelea karibu na kuanza kumpapasa papasa sehemu zake za siri huku akimgusa kifuani na matiti yake madogo yaliyokuwa yamechongoka mithili ya ngumi ya kichanga. Ghafla, dude kubwa la Junza likaitika na kusimama mithili ya Cobra aliyeingiliwa katika himaya yake [yeah!].

"Mmhhhh...," Mmhhhh...," Junza akaanza kuguguma kadri Lisa alivyokuwa anazidi kupapasa sehemu zake za kivita. Taratibu Lisa akamsukumizia kitandani na kuvua ki-thong alichokuwa amevaa na kumpandia juu.

Akiwa juu yake, Lisa akaichukua mikono yote ya Junza na kuiweka juu ya matiti yake madogo na kumwambia ayabinyebinye taratibu. Wakati Junza akishangaa-shangaa, Lisa akainamia 'P' yake na kuanza ku-inyonya. [Oh, boy!] Junza akashituka na kumsukuma Lisa kwa kiwewe. "...Wewe unafanya nini hicho!!?," Junza akafoka kwa sauti ya ukali.

Mwenye hasira na hamaki, akashuka toka kitandani na kumuacha Lisa ameduwa peke yake. Haraka akawasha taa na kuvaa nguo kisha akaubamiza mlango na kutoka nje.

Alipofika nje, akagundua kuwa amechomoka chumbani bila kuvaa viatu. Basi akarudi ndani kuchua viatu vyake tayari kwa safari kurudi shuleni.

Chumbani; Lisa alikuwa ameketi kitandani huku machozi ya kimdondoka mashavuni. Junza hakutaka hata kumsemesha. Kimyakimya akachukua viatu vyake na kuanza mbele.

Lisa hakupata usingizi usiku kucha. Mweye huzuni na aibu usoni, akaamua kuchua Taxi na kurudi shuleni.

Alipoingia darasani asubuhi yake; Junza hakutaka hata kumtupia jicho. Lakini Lisa hakuwa mtu wa kujali sana, akasogea na kuketi katika dawati lililokuwa karibu na dawati la Junza. "Habari ya asubuhi Junza...," Lisa akaachia salamu huku akiinamisha macho chini.

"Nzuri...," Junza akaiitikia japoi kwa shingo upande.

"Samahani kwa yote yaliyotokea jana, sikujua kama hupendelei ku...," [kunyonywa]. Labda tupange siku niyingine kisha unieleze nikipi ambacho wewe unapendelea." Lisa akadakizia.

"Lisa, nilisha kwambia sijawahi kuwa na msichana maishani mwangu, hivyo nisingependa unihoji ni kipi ninachopendelea. Sielewi kwanini bado unanisumbua kwa maswali yako mengi yasiyo na majibu " Akajibu Junza kwa sauti ya ukali.

"Nimekuelewa Junza, sijui kama ungependelea twende movie kesho usiku," Lisa akachombeza.

"Movie?" Junza akahoji na kuendelea "Sawa, lakini by saa tano tuwe tumerudi..."

Basi kesho yake usiku Lisa akamchukua Junza kwenda kwenye ukumbi wa 'XXX' uliokuwa maarufu kwa picha za kikubwa pale mtaani. Kusudi: kumfunza jinsi mapenzi yanavyofanywa. Movie ikaanza. Junza akaanza kulemewa na kile alichokuwa anakiona mle ndani na kuanza kulowanisha suruali yake ovyoovyo. Lisa alipoona mambo yanazidi kuwa mabaya ,aliinamia sikioni mwake na kumnong'oneza taratibu, "...sasa si twende na sisi kujaribu hicho wanachokifanya..."

Akamshika mkono na kuelekea guest usiku ule ule. Walipofika guest, hakuwa Lisa tena bali Junza ndiye aliyekuwa na usongo mkali wa kutaka kufanya alichokiona ndani ya 'XXX'...

Mwenye usongo wa kupiga bao la harakaharaka, Junza akaanza kutokwa na jasho kali kiasi cha kumfanya Lisa aingiwe na hofu. "Vipi, unaumwa...?" Aliuliza Lisa huku akimsogelea karibu. "Hapana mpenzi..., joto tu mimi mzima," akajibu Junza huku akitabasamu.

"Hebu subiri kidogo Junza," alisikika Lisa, huku akielekea kwenye mkoba wake wa rangi ya kahawia. Haraka akaingiza mkono na kutoa Disc-player ndogo pamoja na CD mbili--moja ya Celine Dion na nyingine ya Lionel Richie.

Basi, akaweka CD ya Lionel Richie na kisha akamsogelea Junza na kumkumbatia. Mara mdundo wa Blues 'Three Times A Lady' ukaanza kusikika chumbani.

Taratibu miili yao ikagusana huku kila mmoja akimpapasa mwenzake kufuatana na mdundo wa muziki. Polepole Junza akateremsha mikono kiunoni mwa Lisa na kuanza kupapasa makalio yake. Lisa alifurahi sana! Polepole naye akapenyeza mkono na kuifungua zip kisha akaanza kuipapasa 'P' ya Junza.

Muda si muda, 'P' ya Junza ikaitika. Ikasimama na kuwa ngumu mithili ya mlingoti wa bendera. [Mmh] Kuona vile, Lisa akainamia chini na kuitia mdomoni na kisha kuanza kuinyonya taratibu huku akizungusha ulimi katika pembe zote kwa madaha na ufundi mkubwa.

Kila mara Junza alipokuwa anakaribia kumwaga, Lisa aliitoa 'P' mdomoni na kuanza zoezi upya kwa kulamba kichwa peke yake na kisha kubugia mdomoni tena. Akaendelea mpaka Junza akasema, "Basi.., basi..., basi mpenzi..., naomba tuanze."

Lakini Lisa hakuacha kunyonya. Akaendelea. Na alipoona Junza anaanza kufumba macho, haraka Lisa akaitoa 'P' mdomoni ili asije akamwaga kabla hawajaanza kusambugana.

"Zamu yako Junza," kwa aibu Lisa akachombeza huku akiichojoa ki--'thong' chake chepesi alichokuwa amevaa.

"Kufanya nini..?" Junza akahoji.

"Kunilamba," Lisa akadakizia.

"Yaani nikulambe nanihii yako?!?" Junza akapigwa mshangao!

"Yes," Lisa akasisitiza huku akimuonyeshea kwa kidole.

Junza akatikisa kichwa, "Hapana!" Siwezi kufanya uchafu huo Lisa!"

"Uchafu!?!", akajibu lisa kwa hamaki! Ina maana mimi nilichokuwa nafanya ni uchafu... eehh!!?"

[Kimya] Junza akashidwa kujibu neno.

"Sikiliza Junza, ili upate unachotaka kupata unatakiwa kujiamini." Akaendelea, "Naomba uniambie leo hapahapa kama kweli unanipenda maana huwezi ukawa unanichezea akili yangu kila siku kama mtoto mchanga vile! " Machozi yakaanza kumdondoka .

SEHEMU YA PILI: [Kongoli hapa>>]

<<BACK TO MAIN PAGE >>

©Copyright:BongoTz.Com -MMV. All Rights Reserved.